Vào 23h45 ngày 3/6, HLV Park Hang-seo đã trực tiếp có mặt trên sân Al Maktoum để theo dõi trận đấu giữa ĐT Thái Lan gặp Indonesia trong khuôn khổ lượt trận thứ 6 vòng loại World Cup 2022 (Ảnh: Chan Sắc)
Đi cùng với thầy Park đến sân còn có trợ lí HLV Lee Young-jin (Ảnh: Chan Sắc)
Thầy Park chăm chú quan sát trận đấu trong khi HLV Lee ghi chép diễn biến nhằm phân tích chiến thuật của đối thủ (Ảnh: Chan Sắc)
Đây là cơ hội tốt giúp HLV Park Hang -seo nắm bắt tình hình lực lượng và chiến thuật của ĐT Indonesia - đối thủ đầu tiên của ĐT Việt Nam tại vòng loại World Cup vào ngày 7/6 tới (Ảnh: Chan Sắc)
ĐT Thái Lan dưới sự dẫn dắt của HLV Akira Nishino hiện đang xếp ở vị trí thứ 3 tại bảng G với 8 điểm có được, kém 3 điểm so với vị trí dẫn đầu của tuyển Việt Nam (Ảnh: Chan Sắc)
ĐT Thái Lan thể hiện phong độ vượt trội trước đối thủ Indonesia khi số 15 Narubadin mang về bàn thắng mở màn ngay từ phút thứ 5 (Ảnh: Chan Sắc)
Dù đội bóng xứ Chùa Vàng kiểm soát trận đấu tốt hơn nhưng chỉ một chút lơ là đã khiến họ nhận bàn gỡ hòa ở phút 38 (Ảnh: Chan Sắc)
Dù bị đánh giá kém hơn nhưng với những gì ĐT Indonesia đang thể hiện họ vẫn là đối thủ đáng gờm của thầy trò HLV Park trong trận đấu tới (Ảnh: Chan Sắc)
Bạn nên quan tâm