Chiều 23/3, ĐT futsal Việt Nam đã lên đường sang Thái Lan tham dự giải futsal Đông Nam Á
Thầy trò HLV Phạm Minh Giang lên đường với danh sách rút gọn chỉ còn 17 cầu thủ khi đã loại 5 cầu thủ
Sang Thái Lan, ĐT futsal Việt Nam sẽ có 3 trận giao hữu trước khi bước vào giải đấu trong trận ra quân ngày 4/4 gặp Myanmar
Giải futsal Đông Nam Á 2022 được xem là vòng loại của giải futsal châu Á 2022. Ba đội có thành tích tốt nhất giải sẽ giành quyền tham dự giải futsal châu Á 2022
Thầy trò HLV Phạm Minh Giang dự kiến sẽ có mặt tại Thái Lan lúc 18h chiều nay để chuẩn bị cho đợt tập huấn trước thềm giải futsal Đông Nam Á (Bangkok, Thái Lan)