Các bác sĩ của U23 Việt Nam đã dương tính với COVID-19. Do đó thầy trò HLV Đinh Thế Nam được 2 bác sĩ Campuchia hỗ trợ làm nhiệm vụ chăm sóc các cầu thủ trong trận đấu với U23 Thái Lan
Trước khi trận đấu diễn ra, bác sĩ của Campuchia cẩn thận đi xịt cồn khu vực cabin của U23 Việt Nam. Ở giải đấu này U23 Việt Nam cũng đã nhận được sự hỗ trợ nhiều từ phía liên đoàn bóng đá Campuchia
Các cầu thủ bước vào khởi động, Dụng Quang Nho giúp Tiến Đạt giãn cơ
Quang Nho trò chuyện rất kỹ với đồng đội trước thềm trận đấu
HLV Đinh Thế Nam đứng lặng lẽ quan sát các học trò
Nhóm cầu thủ vẫy tay khán giả trên khán đài
Tuấn Hưng tiếp tục trấn giữ khung thành của U23 Việt Nam
Bạn nên quan tâm