Hoàng Đức đặt mục tiêu ghi ít nhất một bàn thắng vào lưới Phnom Penh Crown
Sau khi khởi động, các cầu thủ chia nhóm tập luyện, Pedro bị búng tai chịu phạt do thi đấu kỹ thuật thua đội trưởng Đức Chiến và Geovane (Ảnh: An Tô)
Nhâm Mạnh Dũng và các đồng đội thoải mái tập luyện. Tại đấu trường châu lục, Mạnh Dũng đã có cho bản thân 1 bàn thắng sau trận đấu với Young Elephants (Ảnh: An Tô)
Sau buổi tập hôm nay, Hoàng Đức đặt mục tiêu cho bản thân ghi ít nhất một bàn thắng trong trận đấu với Phnom Penh Crown (Ảnh: An Tô)
Hoàng Đức tiết lộ thêm về việc HLV Bea Ji-won sẽ tạo điều kiện cho các cầu thủ trẻ vào ngày mai: "Ngày mai, mọi người hãy chú ý đội hình của CLB Viettel, một số vị trí sẽ được thay đổi. HLV Bae sẽ luôn trao cơ hội cho những cầu thủ trẻ. Các cầu thủ trẻ của CLB Viettel luôn chất lượng và sẵn sàng thi đấu hết mình" (Ảnh: An Tô)
Trong họp báo sáng nay (26/6), HLV Bea Ji-won chia sẻ: "Tôi không có nhiều áp lực sau trận thắng 5-1, tôi hiểu rõ cầu thủ của mình. Tôi đã nhìn ra một số điểm sau trận đấu đầu tiên và sẽ tiếp tục phát huy. Đặc biệt chúng tôi sẽ chơi thứ bóng đá của mình và giành kết quả tốt" (Ảnh: An Tô)
CLB Viettel hiện đang có 3 điểm và đứng đầu bảng I AFC Cup 2022 khi hơn hiếu số với Hougang United. Ngày mai (27/6), CLB Viettel sẽ đối đầu với Phnom Penh Crown ở lượt đấu thứ 2 bảng I lúc 17h trên sân Thống Nhất (Ảnh: An Tô)